นอกจากแต่งรถทำไรกัน

เป็นที่รู้ๆกันนะครับว่าสายแต่งนั้นจะต้องแต่งสวยแต่งให้เท่
แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนที่สิ่งที่มีเหมือนๆกันนั้นก็คือ
เวลาที่ว่างหลังจากที่เราทำการต่อเติมให้รถของเราใครทำ
อะไรบ้าง ผมชอบดูมวยย้อนหลัง ช่อง new ดูการ์ตูนกับลูก
ช่อง Cartoon สาระคดีทางช่อง live22สาระคดีเพื่อเป็นการพัก
แล้วเพื่อนทำไรครับนอกจากแต่งรถ ออกไปซิ่งกับแฟนหรือ
อยู่บ้านชิวๆสบายๆแบบผมมาบอกกันหน่อยจะได้เป็นแนวทาง
หรือว่าไปเที่ยวที่ไหนมีสถานที่สวยๆก็สามารถแนะนำได้นะ
เผื่อจะไปได้บ้าง