ขับ super car ยี่ห้ออะไร เท่ห์ที่สุดในไทย

ตอนนี้เห็นมี authorized distributors ของรถ super car หลายยี่ห้อในไทยมาดึงเงินกระเป๋าคนมีตังค์ เลยอยากทราบว่าขับยี่ห้อไหน ยืดได้มากที่สุด แบบเดินออกจากรถคนเหลียวหลังตามพรึบ

สำหรับผม ผมเหลียวมอง Lamborghini Ferrari Aston Martin Bentley ทุกครั้งครับ
ลามไปถึงรถตระกูล Luxury car อย่าง Rolls-Royce ก็ชอบมองเช่นกัน

ถ้าต้องเลือกสัก 1 ยี่ห้อ คิดว่าอันไหนดีคับคุณ Kritanu.v

Mclaren ครับ ทรงรถสปอร์ต แค่เปิดประตูปีกนกก็หล่อแล้ว